സ്‌പൈസ് ജെറ്റ് 14 പുതിയ സര്‍വ്വീസുകള്‍ ആരംഭിക്കും

സ്‌പൈസ് ജെറ്റ് 14 പുതിയ സര്‍വ്വീസുകള്‍ ആരംഭിക്കും

സ്‌പൈസ് ജെറ്റ് 14 പുതിയ വിമാനങ്ങള്‍ വാങ്ങുന്നു. ബോയിംഗ് 737, ബോംബാഡിയര്‍ Q400 എന്നീ വിമാനങ്ങളും ഇതില്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്നു. ജൂലൈ 1 മുതല്‍ പുണെ-പട്‌ന, ചെന്നൈ-രാജമുന്ദ്രി, ഹൈദരാബാദ്-കോഴിക്കോട്, ബംഗളൂരു-തൂത്തുക്കുടി എന്നിവിടങ്ങളിലേക്ക് പുതിയ സര്‍വ്വീസ് ആരംഭിക്കും.

രണ്ടാം ഘട്ടമായി സ്‌പൈസ് ജെറ്റ് ഡല്‍ഹി-പട്‌ന ബംഗളുരു-രാജമുന്ദ്രി, മുംബൈ-ബംഗളുരു എന്നിവയും അധിക സര്‍വ്വീസുകളായി തുടക്കമിടും. ബോയിംഗ് 737 വിമാനങ്ങള്‍, Q400 പ്രാദേശിക ടര്‍ബോപ്രോപ്പുകള്‍ എന്നിവയാണ് വാങ്ങാനുദ്ദേശിക്കുന്നതെന്ന് സ്‌പൈസ് ജെറ്റിന്റെ ചീഫ് സെയില്‍സ് ആന്റ് റവന്യൂ ഓഫീസറായ ശില്‍പ ഭാട്ടിയ പറഞ്ഞു. ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് പുതിയ റൂട്ടുകളും ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളും അന്തര്‍ഗതാഗത മാര്‍ഗങ്ങളിലൂടെ വിവിധ അന്താരാഷ്ട്ര സര്‍വീസുകളിലേക്ക് പുതിയ സര്‍വ്വീസുകളും ആരംഭിക്കുമെന്ന് അദ്ദേഹം അറിയിച്ചു. പട്‌ന, മുംബൈ-ബംഗളുരു, ചെന്നൈ-രാജമുന്ദ്രി എന്നിവിടങ്ങളില്‍ പ്രതിദിന സര്‍വീസ് ആരംഭിക്കും. ഹൈദരാബാദ്-കോഴിക്കോട്, ബംഗളൂരു- തൂത്തുക്കുടി, ബംഗളുരു-രാജമുന്ദ്രി എന്നിവിടങ്ങളില്‍ ചൊവ്വാഴ്ച ഒഴികെയുള്ള എല്ലാ ദിവസങ്ങളിലും പ്രവര്‍ത്തനം വ്യാപകമാകും. രാജ്യത്തെ പ്രധാന വിമാനത്താവളങ്ങളില്‍ നിന്ന് ചെറിയ നഗരങ്ങളിലേക്ക് കൂടുതല്‍ സര്‍വ്വീസ് നടത്താന്‍ എയര്‍ലൈന്‍സ് പൈലറ്റുമാര്‍ക്ക് കഴിഞ്ഞു. രാജമുന്‍ട്രി, പട്‌ന, തൂത്തുക്കുടി, കോഴിക്കോട് തുടങ്ങിയ നഗരങ്ങളില്‍ നിന്ന് പുതിയ വിമാന സര്‍വീസുകള്‍ വഴി സ്‌പൈസ്‌ജെറ്റിന്റെ ആഭ്യന്തര, അന്തര്‍ദേശീയ ശൃംഖലകളിലേക്ക് ബംഗ്ലാദേശ്, ഡെല്‍ഹി തുടങ്ങിയ പ്രധാന മെട്രോകള്‍ വഴിയും എളുപ്പത്തില്‍ എത്തിച്ചേരാം.

Comments

comments

Categories: FK News
Tags: spice jet