ഗ്രൂപ്പ് ചാറ്റുകള്‍ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന് പുത്തന്‍ ഫീച്ചറുകളുമായി വാട്‌സാപ്പ്

ഗ്രൂപ്പ് ചാറ്റുകള്‍ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന് പുത്തന്‍ ഫീച്ചറുകളുമായി വാട്‌സാപ്പ്

ഗ്രൂപ്പ് വിവരണങ്ങള്‍, ഗ്രൂപ്പിന്റെ ഉദ്ദേശ്യങ്ങള്‍, മാര്‍ഗ്ഗനിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ വിഷയങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുന്നതിന് ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്ന തരത്തിലാണ് പുതിയ ഫീച്ചറുകള്‍.

കൂടാതെ, ഒരു പുതിയ അംഗം ഒരു ഗ്രൂപ്പില്‍ ചേരുമ്പോള്‍, ചാറ്റിന്റെ മുകളില്‍ ഇത് സംബന്ധിച്ച വിവരങ്ങള്‍ കാണിക്കും. ഗ്രൂപ്പ് അഡ്മിന്‍മാര്‍ക്ക് അധികാരം നല്‍കുന്നതിനുള്ള ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പ്, വിഷയം, വിവരണം എന്നിവ മാറ്റാന്‍ കഴിയുന്നവരെ നിയന്ത്രിക്കാന്‍ അനുവദിക്കുന്ന തരത്തില്‍ പുതിയ നിയന്ത്രണം വരും. അഡ്മിന്‍സിന് ഗ്രൂപ്പ് പങ്കാളികളുടെ അഡ്മിന്‍ അനുമതികള്‍ നീക്കംചെയ്യാനും കഴിയും. ‘ഗ്രൂപ്പ് ക്യാച്ച് അപ്’ എന്ന ഓപ്ഷനും അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഗ്രൂപ്പ് ചാറ്റ് നോക്കാത്ത ഒരു ഉപയോക്താവിന്, @ ബട്ടണ്‍ ടാപ്പുചെയ്ത് അവരെ പരാമര്‍ശിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍ വേഗത്തില്‍ അറിയാന്‍ സാധിക്കും. ചാറ്റിന്റെ ചുവടെ വലത് കോണിലായി ഇത് പ്രത്യേകം എടുത്തു കാണിക്കും. ഗ്രൂപ്പ് പങ്കാളികള്‍ക്ക് ഗ്രൂപ്പ് വിവരങ്ങള്‍ തിരയുന്നതിന് പ്രത്യേക ഓപ്ഷന്‍ ഉപയോഗിക്കാനാവും. ആപ്പ്, പരിരക്ഷ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ പരിചയപ്പെടുത്തി, അതിനാല്‍ അവ ഉപേക്ഷിച്ച ഗ്രൂപ്പുകളില്‍ ഉപയോക്താക്കളെ ആവര്‍ത്തിച്ച് ചേര്‍ക്കാന്‍ കഴിയില്ല. ആന്‍ഡ്രോയിഡ്, ഐഫോണ്‍ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് ലോകമെമ്പാടും പുതിയ സവിശേഷതകള്‍ ലഭ്യമാക്കും.

Comments

comments

Categories: Tech