ഈ റമദാനില്‍ വ്യത്യസ്ത പദ്ധതികളുമായി ലുലു ഷോപ്പിംഗ് കാര്‍ഡുകള്‍ 

ഈ റമദാനില്‍ വ്യത്യസ്ത പദ്ധതികളുമായി ലുലു ഷോപ്പിംഗ് കാര്‍ഡുകള്‍ 

ദുബായ്: ലുലു ഗ്രൂപ്പിന്റെ റമദാന്‍ ചാരിറ്റി ഡ്രൈവിന്റെ ഭാഗമായി യു എ ഇയില്‍ 6,000 ത്തോളം അര്‍ഹരായ കുടുംബങ്ങള്‍ ദ്വിദിന ഡീലര്‍ഷിപ്പ് കാര്‍ഡുകള്‍ സ്വീകരിക്കും.മുഹമ്മദ് ബിന്‍ റാഷിദ് അല്‍ മക്തൂം ചാരിറ്റി ഹുമാനിറ്റേറിയന്‍ ഫൗണ്ടേഷനുമായി ചേര്‍ന്ന് സമ്മാനദാന ചടങ്ങുകള്‍ വിതരണം ചെയ്യും. ചൊവ്വാഴ്ച ലുലു ഗ്രൂപ്പിന്റെ ചെയര്‍മാനും മാനേജിങ് ഡയറക്ടറും ട്രസറ്റിന്റെ വൈസ് ചെയര്‍മാനുമായ എം എ യൂസഫലി ഇബ്രാഹിം ബൌ മെല്‍ഹയും ചേര്‍ന്ന് പദ്ധതി ഒപ്പുവച്ചു.ലുലു, മുഹമ്മദ് ബിന്‍ റാഷിദ് അല്‍ മക്തൂം ചാരിറ്റി, ഹ്യുമാനിറ്റേറിയന്‍ ഫൗണ്ടേഷന്‍ എന്നിവരുടെ സംയുക്ത സംരംഭം തുടര്‍ച്ചയായി 11 വര്‍ഷം തുടരുകയാണ്. ഈ വര്‍ഷം മുതല്‍ 32 മില്യണ്‍ കാര്‍ഡുകള്‍ വിതരണം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

 

Comments

comments

Categories: Arabia