സിബ വാട്ടര്‍ ബേസ് കമ്പനിയുമായി ധാരണാപത്രത്തില്‍ ഒപ്പുവച്ചു

സിബ വാട്ടര്‍ ബേസ് കമ്പനിയുമായി ധാരണാപത്രത്തില്‍ ഒപ്പുവച്ചു

കൊച്ചി: സമുദ്രജല മത്സ്യ കൃഷി കമ്പനിയായ സെന്‍ട്രല്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ബ്രകീഷ്‌വാട്ടര്‍ അക്വാകള്‍ച്ചറും, ചെമ്മീന്‍ ഫീഡ് നിര്‍മാണ കമ്പനിയായ ദി വാട്ടര്‍ബേസ് ലിമിറ്റഡ് ഏജന്‍സിയും ധാരണാപത്രത്തില്‍ ഒപ്പു വച്ചു. പരിസ്ഥിതി സൗഹൃദ ചെമ്മീന്‍ ഫീഡ് സാങ്കേതികവിദ്യ പദ്ധതിയാണ് ധരണാപത്രത്തില്‍ ഉള്‍ക്കൊള്ളിച്ചിരിക്കുന്നത്.

സെന്‍ട്രല്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റുട്ട് ഓഫ് ബ്രക്കിഷ്‌വാട്ടര്‍ അക്വാകള്‍ച്ചര്‍ ഡയറക്റ്റര്‍ ഡോ. കെ കെ വിജയന്‍, ദി വാട്ടര്‍ബേസ് ലിമിറ്റഡ് ഡയറക്റ്റര്‍ വരുണ്‍ തപര്‍, വാട്ടര്‍ബേസ് സിഈഒ രമകന്ത് വി അകുല എന്നിവരുടെ സാന്നിധ്യത്തിലാണ് ധാരണാപത്രം ഒപ്പു വെച്ചത്. വാട്ടര്‍ബേസുമായുള്ള ധാരണാപത്രത്തിലൂടെ ഈ പദ്ധതി ഫലപ്രദമാകുമെന്നും, വാട്ടര്‍ബേസ് ഈ ധാരണപത്രത്തില്‍ പങ്കുചേര്‍ന്നതില്‍ അതീവ സന്തോഷവാനാണെന്നും സെന്‍ട്രല്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ബ്രാക്കിഷ്‌വാട്ടര്‍ ഡയറക്റ്റര്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

Comments

comments

Categories: Business & Economy